Kỉ niệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Default34 Kỉ niệm

Bài gửi by LOVE on 21/07/08, 06:08 pm

Kể lại một kỉ niệm...

Cũng không nhứ là cái kỷ niệm nào mình nhớ tới đầu tiên sau khi nghĩ về từ "kỷ niệm" nữa, nhưng có một điều chắc chắn rằng kỷ niệm sau đây sẽ không bao giờ bị mình lãng quên...

Đêm hôm đó Đào về nhà, hắn rất là buồn vì sáng nay đánh con lô 89 nó lại về 90..

Chết chết...quen miệng, cứ lúc nào lấy hơi chuẩn bị nói lại tuôn ra câu này... hi hi...

Để thêm phần gay cấn và lôi cuốn, kỷ niệm này sẽ được tớ kể thành một câu chuyện...hi hi...tất nhiên là có hư cấu rồi...

Bắt đầu...

... (nhớ là phải đọc cả 3 dấu chấm này nhé) Đêm hôm đó, trăng sáng, mây...cũng sáng, gió mát vi vu luồn vào từng sợi tóc và mong tay..., cành lá rung rinh mặt nước lung ling mặc dù nó vẫn phẳng lặng như T, xa xa thấp thoáng những ngọn đèn lấp ló sau khe cửa sổ hẹp bị thủng vì dấu ấn của thời gian (vì trời mưa nhiều nên nó bị mục ấy mà)..., tôi nhìn về phía gần gần, ngay dưới chân... Tét tét tét...Nhìn bàn tay thấy khoảng 5 6 con muỗi gì gì đó đang lổm nhổm gượng mình dậy sau một cú trời giáng...trông như những kẻ chiến bại sau những trận chiến thành Tơ Roa (thành Troy ý mà)...(nhớ là phải có dấu 3 chấm này đấy) rồi tôi khép cửa đi ngủ.

...ghi đến đây xong không nhớ là mình đang kể chuyện gì nữa...thôi lúc nào nghĩ ra thì kể tiếp vậy...

P/S: Ai có kỉ niệm gì kể đi...thế nhé !

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !

LOVE
Super PRO

Điểm kinh nghiệm : 49
Điểm thưởng : 13
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Default34 Re: Kỉ niệm

Bài gửi by meek on 30/07/08, 08:40 am

ko the co' bai` nao` no' lai buon` cuoi` hon bai` nay` (dam? bao?)

1**... (nhớ là phải đọc cả 3 dấu chấm này nhé)
uh`, em doc het' sach, cham' cham' cham', nhung kho noi~ cham' cham' cham' em toan` doc thanh`" cham' cham' phay phay" thui

2**Để thêm phần gay cấn và lôi cuốn, kỷ niệm này sẽ được tớ kể thành một câu chuyện...hi hi...tất nhiên là có hư cấu rồi...
uh`, co' the khang dinh hu cau' day` bai` luon,ah ko hinh` nhu phai noi' la` MAU THUAN moi' chuan?...... dan~ chung':
--cành lá rung rinh mặt nước lung ling (bai` nay` hay day', em cung~ bit hat' hehee) mặc dù nó vẫn phẳng lặng như T, --
3**Tét tét tét...Nhìn bàn tay thấy khoảng 5 6 con muỗi gì gì đó đang lổm nhổm gượng mình dậy sau một cú trời giáng...trông như những kẻ chiến bại sau những trận chiến thành Tơ Roa (thành Troy ý mà)...
------------doc doan nay` ma` thay' thuong muoi~ qua' , sat' sinh, "adimodaphat"----------------

meek
Super PRO

Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by LOVE on 31/07/08, 01:28 pm

meek đã viết:ko the co' bai` nao` no' lai buon` cuoi` hon bai` nay` (dam? bao?)

1**... (nhớ là phải đọc cả 3 dấu chấm này nhé)
uh`, em doc het' sach, cham' cham' cham', nhung kho noi~ cham' cham' cham' em toan` doc thanh`" cham' cham' phay phay" thui

2**Để thêm phần gay cấn và lôi cuốn, kỷ niệm này sẽ được tớ kể thành một câu chuyện...hi hi...tất nhiên là có hư cấu rồi...
uh`, co' the khang dinh hu cau' day` bai` luon,ah ko hinh` nhu phai noi' la` MAU THUAN moi' chuan?...... dan~ chung':
--cành lá rung rinh mặt nước lung ling (bai` nay` hay day', em cung~ bit hat' hehee) mặc dù nó vẫn phẳng lặng như T, --
3**Tét tét tét...Nhìn bàn tay thấy khoảng 5 6 con muỗi gì gì đó đang lổm nhổm gượng mình dậy sau một cú trời giáng...trông như những kẻ chiến bại sau những trận chiến thành Tơ Roa (thành Troy ý mà)...
------------doc doan nay` ma` thay' thuong muoi~ qua' , sat' sinh, "adimodaphat"----------------

Hihi...vui nhỉ big grin big grin big grin big grin big grin

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !

LOVE
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by trai_a3k43 on 02/08/08, 08:31 am

Đức ơi ! Hôm nay mày cho tao con nèo vậy? để tao còn biết đánh. Nếu Trúng, mai tao với mày đi cafe... hehe

trai_a3k43
Amateur

Điểm kinh nghiệm : 0
Điểm thưởng : 0

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by LOVE on 02/08/08, 10:04 pm

trai_a3k43 đã viết:Đức ơi ! Hôm nay mày cho tao con nèo vậy? để tao còn biết đánh. Nếu Trúng, mai tao với mày đi cafe... hehe

Con nèo là thế nèo ?!?!? Không hiểu !

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !

LOVE
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 05:01 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang