Lại nhớ...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Icon Lại nhớ...

Bài gửi by LOVE on 26/07/08, 11:39 am

Đọc một bài trong diễn đàn khiến mình lại nhớ...

Nhớ về lớp A3K43, nhất là 12A3...

Dù chúng ta đã không còn ngồi trong lớp 12A3 thân thương như bao ngày nữa, vui có, buồn có, hy vọng và cả thất vọng nữa... Nhưng dẫu sao, nơi đó cũng là nơi mọi người được chia sẻ, được yêu thương hay ghét nhau nữa...

Nhớ....

...hồi ấy, bọn mình là một ...thế lực của Yên Phong 1, tất nhiên là vang danh khắp trường rồi... Cũng vui thật đấy mặc dù biết rằng "công sức" để làm nên sự vang danh ấy có không ít những..."thành thích đen" big grin ... Mà có lớp nào đã làm và dám làm như bọn mình đâu cơ chứ nhỉ...hi hi, từ ban giám hiệu tới ban..bảo vệ, từ giáo viên học sinh...ai ai cũng "khiếp sợ" A3...hãnh diễn thật đấy => buồn cười nhất nạn nhân là cái bọn xung kích... big grin . Ừ thì tất nhiên là cũng có những "thành tích vàng" đấy chứ nhỉ... nhưng mình chẳng nhớ là cái dịp nào cả... big grin Hình như là có mấy lần nào đấy lúc chào cờ vinh dự được nói trên loa "phun" thanh là " (gì gì đó)....12A3" thì phải big grin ... À mà lớp mình cũng có 2 thằng nó tham gia cái vụ của khóa 43 hơi bị oanh liệt đấy nhơ...hi hi

...cả những lần lớp mình đá bóng nữa chứ...con trai, con gái cứ gọi là phát điên lên sau mỗi chiến thắng. Cũng nhớ hồi ấy, cứ nhắc tới bóng đá hay đá bong là cả lũ cứ ...sáng mắt lên ý hi hi => nói theo ngôn ngữ của mấy đứa...ấy mà

...nhớ là mình nhớ rất nhiều cơ, nhưng lúc này chẳng nghĩ ra thêm chút gì đó to to lớn lớn nữa để viết
THẾ NHƯNG, CHẮC CHẮN RẰNG MỌI NGƯỜI VẪN NHỚ, MỖI NGƯỜI VẪN NHỚ, TỪNG KHOẢNH KHẮC HAY TỪNG KỈ NIỆM MÀ BIẾT ĐÂU ĐẤY, NẾU BẠN NÓI RA LÚC NÀY SẼ CÓ THỂ LÀM CHO AI ĐÓ BẬT KHÓC HAY ĐƠN GIẢN CHỈ LÀ MỈM CƯỜI... Vì có thể điều mà bạn muốn nói đó sẽ là một liều thuốc cứu dỗi một linh hồn...

HÃY NÓI RA...

Vì tớ cũng biết rằng, lúc này, có không ít người đang rất buồn, vì một, hai thậm chí là vì rất nhiềulý do...tớ cũng biết có cả những người đang nằm một mình và khóc, hay ở một mình và chi rmột mình mà thôi...họ đã khóc, khóc trở lại, khóc như hồi chúng ta vẫn còn bên nhau, nhưng không phải khóc vì vui sướng, khcó vì sự chia tay nữa, vì chugns ta vẫn còn bên nhau mà, ngay đối với tớ, cũng đang thật là cay mắt khi viết tới đây... Đưngf khóc cho riêng tôi, hãy khóc cho bạn, và những người khác nữa, vì ít ra họ vẫn bên bạn và có thể họ cũng đang khóc...Giống như bạn !

Mọi người hãy bắt đầu đi, chúng ta vẫn sống cơ mà, cố lên !...

Được sửa bởi KFC ngày 31/07/08, 10:07 pm; sửa lần 1.

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !
LOVE
Super PRO

Điểm kinh nghiệm : 49
Điểm thưởng : 13
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Icon Re: Lại nhớ...

Bài gửi by Play boy on 26/07/08, 09:41 pm

uh`, ngày xưa vui thiệt

1
Play boy
Professional

Điểm kinh nghiệm : 35
Điểm thưởng : 4
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by meek on 30/07/08, 08:30 am

tâm trạng của em khi đọc bài này là:
- Lúc đầu cười khích khích vì những j` anh Đức viết , những thành tick vàng (ối trời :rolling on the floor: ) của lớp a3k43.
- Nhưng đọc đến đoạn cuối thì em lại...............thấy buồn và xúc động, nhưng công nhạn anh Đức 1 khi ra tay thì văn hay vô đối ! :tytuiyik:

Vì anh Đức có thể nói ra những tâm trạng thật của mình nên em cũng muốn viết ra đây những suy nghĩ lúc này của em, nhưng thật sự thì là nhà em mất vietkey nên em ko có hứng viết nữa.

Được sửa bởi meek ngày 01/08/08, 06:44 am; sửa lần 1.
meek
Super PRO

Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by LOVE on 31/07/08, 01:23 pm

meek đã viết:tam trang cua em khi doc bai` nay` la`
-luc' dau` cuoi` khick khick vi` n~ j` anh duc' viet' , n~ thanh` tick vang` ( oi' troi` ) cua? lop' a3k43
-nhung doc den' doan cuoi' thi` em lai.........thay' buon` va` xuc' dong, nhung cong nhan anh duc' mot khi ra tay thi` van hay vo doi' !
vi` anh duc' co' the noi' ra n~ tam trang that cua minh` nen em cung~ muon' viet ra day n~ suy nghi~ luc nay` cua em, nhung that su thi` la` nha` em mat vietkey nen em ko co' hung' viet' nua~ hy`

1.Cám ơn đã đọc và chia sẻ cùng anh... :etgdfg:
2.Nếu không có vietkey thì em có thể dùn unikey download về máy dùng =>Tại đây ( ấn vào, đợi một lycs tự động download, rồi cài đặt )

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !
LOVE
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by meek on 31/07/08, 05:13 pm

trời !!! ui !!! ko cần cám ơn em
lúc nào em cũng theo dõi từng bc chân của anh trai mà
mãi là thế ...và cũng còn người khác cũng như thế với anh đó !
đại ka , muội iu huynh n` lắm :fghrt:
meek
Super PRO

Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by LOVE on 31/07/08, 10:17 pm

meek đã viết:trời !!! ui !!! ko cần cám ơn em
lúc nào em cũng theo dõi từng bc chân của anh trai mà
mãi là thế ...và cũng còn người khác cũng như thế với anh đó !
đại ka , muội iu huynh n` lắm :fghrt:

SỐNG ! ẤY LÀ CHIẾN ĐẤU !
LOVE
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by trai_a3k43 on 02/08/08, 08:28 am

A3K43 pro....
trai_a3k43