lại 1 ngày nữa trôi qua

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Icon lại 1 ngày nữa trôi qua

Bài gửi by meek on 07/08/08, 07:37 pm

Hôm nay là thứ 5 phải ko nhỉ ? Uh` hình như đúng, vì sáng nay mình đi học thêm toán mà hichic. Sao mama lâu về thế nhỉ ? Thế là mama đã ở bv dc 9 hôm rùi, anh Mon cũng lên đó 2 hôm rùi ko về, còn bố , mình và Huệ ở nhà thui !
Sáng đi học, mỏi lắm rồi ...trời thì mưa !!! Đi học về dc 1 lúc, lại phải bay xe vào bà Điểm mua cái ăn, đi mua về lại phải cắm cơm, nấu ăn. Nấu ăn xong lại phải ăn big grin . ăn xong là em lại phải rửa bát (hình như em hợp với nghề rửa bát) . Có cô em gái học lớp 7 , nhưng khổ nỗi nó là em út lại có cô chị chăm chỉ như mình, nên nó ko bao h` phải rửa bát. Ah quên, kể tiếp đã, rửa bát xong là em lên nhà xem phim "chiếc bánh ngọt ngào" nội dung phim đại loại là: lúc đầu hankaran và namchun suốt ngày cãi nhau và rất ghét nhau nhưng cuối cùng lại iu nhau keke. Ah quên, kể tiếp đã, xem phim xong là em nghỉ 1 lát, nghỉ 1 lát xong là em lại đạp xe lên trg` để học nghề (tin học) . Học nghề vui lắm, chẳng phải học j` cả, hum nay chơi vui thật, yến, huyền, nga,ánh, mình, cười đau cả bụng, buồn cười vỡ bụng mất, buồn cười chết đi dc :rolling on the floor: . Ah quên, kể tiếp đã, học xong thì em đi về nhà, mưa...ướt sũng như con chuột lột luôn, nhưng mà đi dưới mưa vui lắm (cụ thể là rét run người và ướt kính nhé, vui nhỉ ?) . Về đến nhà là em nghỉ 1 lát, rồi anh Tính gọi điện đến, nói chuyện với anh ấy 1 lát, là em lại phải ra chợ bóp (gọi là chợ bóp vì chợ làng em bán bóp lắm) ra chợ bóp mua cái ăn ấy mà. Mua cái ăn xong là em về nấu ăn, nấu ăn xong là phải ăn, và ăn xong là phải rửa bát. Tiếp theo rửa bát là ngồi đây viết nhật kí nè. heheeeeeeeee
Mà vừa vô yenphong.com nè, cuộc thi girl xinh ấy, em điệp của mình dc n` người vote quá trời, chắc là dc giải nhất rùi, hehe. vui quá !

meek
Super PRO

Điểm kinh nghiệm : 49
Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Icon dài

Bài gửi by trai_vung_cao_a3k43_bn on 11/08/08, 10:31 am

hoa_thuy_tinh đã viết:Hôm nay là thứ 5 phải ko nhỉ ? Uh` hình như đúng, vì sáng nay mình đi học thêm toán mà hichic. Sao mama lâu về thế nhỉ ? Thế là mama đã ở bv dc 9 hôm rùi, anh Mon cũng lên đó 2 hôm rùi ko về, còn bố , mình và Huệ ở nhà thui !
Sáng đi học, mỏi lắm rồi ...trời thì mưa !!! Đi học về dc 1 lúc, lại phải bay xe vào bà Điểm mua cái ăn, đi mua về lại phải cắm cơm, nấu ăn. Nấu ăn xong lại phải ăn big grin . ăn xong là em lại phải rửa bát (hình như em hợp với nghề rửa bát) . Có cô em gái học lớp 7 , nhưng khổ nỗi nó là em út lại có cô chị chăm chỉ như mình, nên nó ko bao h` phải rửa bát. Ah quên, kể tiếp đã, rửa bát xong là em lên nhà xem phim "chiếc bánh ngọt ngào" nội dung phim đại loại là: lúc đầu hankaran và namchun suốt ngày cãi nhau và rất ghét nhau nhưng cuối cùng lại iu nhau keke. Ah quên, kể tiếp đã, xem phim xong là em nghỉ 1 lát, nghỉ 1 lát xong là em lại đạp xe lên trg` để học nghề (tin học) . Học nghề vui lắm, chẳng phải học j` cả, hum nay chơi vui thật, yến, huyền, nga,ánh, mình, cười đau cả bụng, buồn cười vỡ bụng mất, buồn cười chết đi dc :rolling on the floor: . Ah quên, kể tiếp đã, học xong thì em đi về nhà, mưa...ướt sũng như con chuột lột luôn, nhưng mà đi dưới mưa vui lắm (cụ thể là rét run người và ướt kính nhé, vui nhỉ ?) . Về đến nhà là em nghỉ 1 lát, rồi anh Tính gọi điện đến, nói chuyện với anh ấy 1 lát, là em lại phải ra chợ bóp (gọi là chợ bóp vì chợ làng em bán bóp lắm) ra chợ bóp mua cái ăn ấy mà. Mua cái ăn xong là em về nấu ăn, nấu ăn xong là phải ăn, và ăn xong là phải rửa bát. Tiếp theo rửa bát là ngồi đây viết nhật kí nè. heheeeeeeeee
Mà vừa vô yenphong.com nè, cuộc thi girl xinh ấy, em điệp của mình dc n` người vote quá trời, chắc là dc giải nhất rùi, hehe. vui quá !
Dài quá định đọc lại thôpi

trai_vung_cao_a3k43_bn
Amateur

Điểm kinh nghiệm : 0
Điểm thưởng : 0

Xem lý lịch thành viên

Icon Re: lại 1 ngày nữa trôi qua

Bài gửi by meek on 11/08/08, 10:43 am

phù phù, đọc đi hay lắm đó

meek
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by meek on 11/08/08, 10:44 am

mà ngắn tủn thế kia bảo là dài
lười đọc quá đấy
lười đọc quá, ko khéo đọc phải oánh vần :chopd]:

meek
Super PRO

Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Icon không ra jì!

Bài gửi by trai_vung_cao_a3k43_bn on 14/08/08, 09:29 am

hoa_thuy_tinh đã viết:phù phù, đọc đi hay lắm đó
Chưa jì đã phải giới thiệu là hay lắm đó,chắc là không ra jì!

trai_vung_cao_a3k43_bn
Amateur

Điểm kinh nghiệm : 0
Điểm thưởng : 0

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang