ai bit mạnh bk là ai ko ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Icon ai bit mạnh bk là ai ko ?

Bài gửi by meek on 10/08/08, 09:38 am

9 Thg 8 08, 11:24

manhbk: ẹc,có tí nhầm lẫn.hình như hoa_thuy_tinh kém tuổi mìn thì phai.bùn 7love hả nhóc.he he.anh sợ chán kiểu 7love,hay miss someone lém.ko dám nói gì thêm.hic
9 Thg 8 08, 11:19

manhbk: sẽ ko còn chán( vì đâu có thời gian) ,sẽ ít buồn hơn dù có đạt được hay ko vì mình đã nỗ lực "hết sức". vậy nếu em chưa nỗ lực hết sức thì cũng đưng quá buồn nhé mà hãy nỗ lực hết sức đã xem sao
9 Thg 8 08, 11:16

manhbk: finally,hãy suy nghĩ,suy nghĩ thật nhiều để nhận ra những điều cần thiết, vạn sự khởi đầu nan mà. đến khi em tìm được mục đích của mình,biến nó thành mục tiêu của hành động.nỗ lực vì điều đó.
9 Thg 8 08, 11:11

manhbk: buồn là đúng.vì ít nhất còn đã suy nghĩ.nhưng hãy có cái tôi của riêng mình,mình phải mạnh mẽ.ở nhà các cụ toàn những quan niệm cổ lắm.mình tôn trọng nhưng ko có nghĩa phải hoàn toàn phục tùng.okie
9 Thg 8 08, 11:08

manhbk: anh nói thật thực ra với các em vừa trải qua kì thi nên thế thôi,chứ thực ra chả có gì.có rất nhiều con đường để đi đến thành công,hạnh phúc.
9 Thg 8 08, 11:06

manhbk: @hoa_thuy_tinh: em tin ko khi anh nói anh đang phải để giấu mọi thứ trong lòng ko?sống tự lập,độc lập chứ ko cô lập.
9 Thg 8 08, 11:03

manhbk: @hoa_thuy_tinh: ko muốn share à?có gì đâu em.cuộc đời này chán là nhiều mà. rồi sẽ quen hết ý mà
meek
Super PRO

Điểm kinh nghiệm : 49
Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Icon thằng nào kệ nó!

Bài gửi by trai_vung_cao_a3k43_bn on 11/08/08, 10:21 am

hoa_thuy_tinh đã viết:
9 Thg 8 08, 11:24

manhbk: ẹc,có tí nhầm lẫn.hình như hoa_thuy_tinh kém tuổi mìn thì phai.bùn 7love hả nhóc.he he.anh sợ chán kiểu 7love,hay miss someone lém.ko dám nói gì thêm.hic
9 Thg 8 08, 11:19

manhbk: sẽ ko còn chán( vì đâu có thời gian) ,sẽ ít buồn hơn dù có đạt được hay ko vì mình đã nỗ lực "hết sức". vậy nếu em chưa nỗ lực hết sức thì cũng đưng quá buồn nhé mà hãy nỗ lực hết sức đã xem sao
9 Thg 8 08, 11:16

manhbk: finally,hãy suy nghĩ,suy nghĩ thật nhiều để nhận ra những điều cần thiết, vạn sự khởi đầu nan mà. đến khi em tìm được mục đích của mình,biến nó thành mục tiêu của hành động.nỗ lực vì điều đó.
9 Thg 8 08, 11:11

manhbk: buồn là đúng.vì ít nhất còn đã suy nghĩ.nhưng hãy có cái tôi của riêng mình,mình phải mạnh mẽ.ở nhà các cụ toàn những quan niệm cổ lắm.mình tôn trọng nhưng ko có nghĩa phải hoàn toàn phục tùng.okie
9 Thg 8 08, 11:08

manhbk: anh nói thật thực ra với các em vừa trải qua kì thi nên thế thôi,chứ thực ra chả có gì.có rất nhiều con đường để đi đến thành công,hạnh phúc.
9 Thg 8 08, 11:06

manhbk: @hoa_thuy_tinh: em tin ko khi anh nói anh đang phải để giấu mọi thứ trong lòng ko?sống tự lập,độc lập chứ ko cô lập.
9 Thg 8 08, 11:03

manhbk: @hoa_thuy_tinh: ko muốn share à?có gì đâu em.cuộc đời này chán là nhiều mà. rồi sẽ quen hết ý mà
chả hiểu jì,và cũng ko đọc,mà nói cho cùng nó là thằng nào thì thằng,chẳng qua vẫn chỉ là một thằng đàn ông.Thế thôi
trai_vung_cao_a3k43_bn
Amateur

Điểm kinh nghiệm : 0
Điểm thưởng : 0

Xem lý lịch thành viên

Icon Re: ai bit mạnh bk là ai ko ?

Bài gửi by meek on 11/08/08, 10:48 am

nói thế mà cũng nói
thằng nào thì thằng nhưng em mún bit là thằng nào
mà lần sau chưa đọc thì đừng bình loạn là "chả hiểu j`" ná
meek
Super PRO

Điểm kinh nghiệm : 49
Điểm thưởng : -14
Tâm trạng :

Xem lý lịch thành viên

Icon Re: ai bit mạnh bk là ai ko ?

Bài gửi by trai_a3k43 on 11/08/08, 10:00 pm

Hà hà, Mạnh BK anh biết , Nhưng nhìu Mạnh lắm ! Em muốn biết Mạnh nào.
trai_a3k43
Amateur

Điểm kinh nghiệm : 0
Điểm thưởng : 0

Xem lý lịch thành viên

Icon viết!

Bài gửi by trai_vung_cao_a3k43_bn on 14/08/08, 09:25 am

hoa_thuy_tinh đã viết:nói thế mà cũng nói
thằng nào thì thằng nhưng em mún bit là thằng nào
mà lần sau chưa đọc thì đừng bình loạn là "chả hiểu j`" ná
Anh có nói đâu,anh viết đấy chứ!
trai_vung_cao_a3k43_bn